CNC Machining Parts

CNC Machining Parts

Sabis na Injin CNC na kan layi

Barka da zuwa sabis ɗin injin ɗin mu na CNC, inda sama da shekaru 20 na ƙwarewar mashin ɗin ke saduwa da fasahar zamani.

Iyawarmu:

Kayan Aiki:3-axis, 4-axis, 5-axis, da 6-axis CNC inji

Hanyoyin sarrafawa:Juyawa, niƙa, hakowa, niƙa, EDM, da sauran dabarun injuna

Kayayyaki:Aluminum, jan karfe, bakin karfe, gami da titanium, filastik, da kayan hadewa

Bayanin Sabis:

Mafi ƙarancin oda:guda 1

Lokacin Magana:A cikin sa'o'i 3

Lokacin Samfuran Samfura:1-3 kwana

Lokacin Isar da yawa:7-14 kwanaki

Ƙarfin Samar da Wata-wata:Sama da guda 300,000

Takaddun shaida:

ISO9001: Tsarin Gudanar da inganci

ISO 13485: Tsarin Gudanar da Ingancin Na'urorin Likita

Saukewa: AS9100: Tsarin Gudanar da Ingancin Jirgin Sama

Saukewa: IATF16949: Tsarin Gudanar da Ingantattun Motoci

ISO 45001: 2018: Tsarin Kula da Lafiya da Tsaro na Ma'aikata

ISO 14001: 2015: Tsarin Gudanar da Muhalli

Tuntube Mudon keɓance madaidaitan sassan ku da kuma ba da damar ƙwarewar injin ɗinmu mai yawa.

123456Na gaba >>> Shafi na 1/10

FAQ


1.Wadanne kayan ka injina?


Muna injin nau'ikan ƙarfe da robobi da suka haɗa da aluminum (6061, 5052), bakin ƙarfe (304, 316), ƙarfe na ƙarfe, tagulla, jan ƙarfe, ƙarfe na kayan aiki, da robobin injiniya (Delrin / acetal, Nylon, PTFE, PEEK). Idan kuna buƙatar gawa na musamman, gaya mana ƙimar kuma za mu tabbatar da yuwuwar.


 


2.Wane haƙuri da daidaito za ku iya cimma?


Haƙurin samarwa na yau da kullun yana kusa da ± 0.05 mm (± 0.002) Don manyan madaidaicin sassa za mu iya cimma ± 0.01 mm (± 0.0004) dangane da lissafi, abu, da yawa. Haƙuri mai tsauri na iya buƙatar gyare-gyare na musamman, dubawa, ko ayyuka na biyu - da fatan za a saka kan zane.


 


3.Wadanne nau'ikan fayil da bayanan kuke buƙata don fa'ida?


Siffofin 3D da aka fi so: STEP, IGES, Parasolid, SolidWorks. 2D: DXF ko PDF. Haɗa da yawa, abu/maki, haƙurin da ake buƙata, ƙarewar ƙasa, da kowane matakai na musamman (maganin zafi, plating, taro) don samun ingantaccen zance.


 


4.Wane irin ƙarewar saman da ayyukan sakandare kuke bayarwa?


Daidaitaccen sabis na ƙwararru sun haɗa da anodizing, baƙin ƙarfe oxide, plating (zinc, nickel), passivation, murfin foda, gogewa, ƙwanƙwasawa, maganin zafi, zaren tapping/mirgina, knurling, da taro. Za mu iya haɗa ops na biyu cikin aikin samarwa gwargwadon ƙayyadaddun ku.


 


5.Menene lokutan jagoran ku da mafi ƙarancin oda (MOQ)?


Lokutan jagora sun dogara ne akan rikitarwa da yawa. Nau'i na yau da kullum: samfurori / samfurori guda ɗaya - 'yan kwanaki zuwa makonni 2; samar da gudanar - 1-4 makonni. MOQ ya bambanta ta sashi da tsari; kullum muna sarrafa samfura guda ɗaya da ƙananan ayyuka har zuwa oda masu girma - gaya mana adadin ku da ranar ƙarshe don takamaiman lokaci.


 


6.Ta yaya kuke tabbatar da ingancin sashi da takaddun shaida?


Muna amfani da na'urori masu aunawa (CMM, calipers, micrometers, masu gwada rashin ƙarfi na saman) kuma muna bin tsare-tsaren dubawa kamar binciken labarin farko (FAI) da 100% cak-girma cak lokacin da ake buƙata. Za mu iya samar da takaddun shaida (MTRs), rahotannin dubawa, da aiki a ƙarƙashin ingantattun tsarin (misali, ISO 9001) - ƙayyadaddun takaddun takaddun da ake buƙata lokacin neman ƙima.